Tình nguyện viên giờ trái đất
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
TnG2903

[Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình Empty
Bài gửiTiêu đề: [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình   [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình I_icon_minitimeSat Mar 05, 2011 10:58 pm

Chào cả làng,

Mai là họp offline lần 1 rồi nhỉ, mình thì chả vấn đề gì, đi bình thường, ăn chơi tý rồi về ^^, cơ mà thấy mấy bạn khác không đi được tuy rất ham hố thì lại thấy sao sao đó ^^.

Người ta có nhiệt huyết, muốn đóng góp công sức mà, thiết nghĩ nên tạo cho họ một cơ hội nữa để tham gia Earth Hour 2011 chứ ^^. Không phải tất cả những người không tham gia được buổi offline ngày mai đều lười biếng, cũng không phải tất cả những ai tham gia đều xông xáo (like me). Nên mình mạo muội đề xuất là forum làm một buổi offline khác để tuyển quân tiếp tục ^^, có thể là chiều chủ nhật tuần sau, cho mọi người có thời gian để dọn dẹp lịch hẹn của mình ^^, vớt vát những người muốn đóng góp, như thế sẽ bảo đảm sự suôn sẻ của event năm nay ^^.

Mình biết là các bạn bên BTC rất bận rộn ^^, nhưng nếu được, mong mọi người xem xét ^^.

Cám ơn đã đọc spam ^^
Florence

Bài gửiTiêu đề: dong y 2 tay voi y kien off lan nua :)   [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình I_icon_minitimeMon Mar 07, 2011 10:13 pm

hic, gio minh moi tham gia dien dan nen bi lo mat buoi off roi, lieu cac ban trong BQT co the to chuc them 1 buoi off nua duoc kh ?Sad(
TnG2903

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình   [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình I_icon_minitimeMon Mar 07, 2011 10:19 pm

Một câu hỏi lớn không lời đáp =))

BTC của chúng ta vẫn spam diễn đàn và shoutbox rần rần, thế nhưng không hề có câu trả lời nào cho bà con yên tâm cả. Tranh luận về đốt nến hay không cũng không có ai vào nói gì hết =))

Mình đang bắt đầu suy nghĩ, liệu tham gia vào đây là phí thời gian?
Tinh Minh

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình   [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình I_icon_minitimeTue Mar 08, 2011 10:30 am

Hix, giống như là vẫn chưa có thông tin j` chính thức @-)
Chúng ta nên nhớ là chúng ta chỉ là TNV và chúng ta hãy tự hào là nếu không có TNV thì sẽ chẳng có hoạt động gì cả Basketball
Lý Bầu
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình   [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình I_icon_minitimeWed Mar 09, 2011 12:50 pm

Các bạn ơi, cái forum này tớ lập ra, BTC chưa cử ai bên truyền thông sang giúp sức cả .Trong khi đó tớ mới bận chạy chương trình họp của hội đồng hương và thi cử túi bụi ở trường .Tớ cũng phải học nữa, tớ cũng như các bạn thôi, sao các bạn cứ tạo áp lực cho tớ vậy Sad

Các bạn vào đây [url=https://tnvgiotraidat.forumvi.com/t19-topic]https://tnvgiotraidat.forumvi.com/t19-topic[/url] để tìm giải đáp cho thắc mắc của mình nhé .Câu trả lời có ở khắp nơi: forum, mail group, facebook...vậy mà vẫn có người lôi tớ ra ném stress vào nà Sad

Mình là dân nhóm cống hiến kiểu gì mà giống hệt dân team truyền thông vậy, hik .........
https://www.facebook.com/lybau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình   [Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình I_icon_minitime

[Góp ý] Họp offline cho các bạn nhiệt tình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [6/3/2011] Họp offline tình nguyện viên Giờ trái đất 2011 (đã update tin chính thức)
» [6/3/2011] Họp offline tình nguyện viên Giờ trái đất 2011
» [Tuyển tình nguyện viên] Đội chiếu phim lưu động Nhóm Tình nguyện Niềm Tin 2013
» Tình Nguyện Trẻ tuyển tình nguyện viên chương trình trung thu 2011
» Tình Nguyện Trẻ tuyển TNV